headerheaderheaderheaderheaderheader
Bookmark and Share

Reiđhöllin Svađastađir

Dagskrá og ráslistar fyrir Skagfirsku mótaröðina 1.mars Dagskrá Mótið hefst 18:30 Tölt- 3.flokkurTölt-

Fjórgangur V5 og Tölt T7 2017

Dagskrá og ráslistar fyrir Skagfirsku mótaröđina 1.mars

Dagskrá 
Mótiđ hefst 18:30 

Tölt- 3.flokkur
Tölt- 2.flokkur

Tölt- 1.flokkur
Urslit í Tölti allir flokkar

----HLÉ----- 20 Mín

Fjórgangur- 3.flokkur
Fjórgangur- 2.flokkur
Fjórgangur- 1.flokkur
Úrslit í Fjórgangi allir flokkar




Ráslisti
Fjórgangur V5
1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Ađildafélag Eigandi Fađir Móđir
1 1 V Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Lokki frá Syđra-Vallholti Brúnn/milli- einlitt 10 Skagfirđingur Stefán Logi Haraldsson Lúđvík frá Feti Tinna frá Syđra-Vallholti
2 2 H Maiju Maaria Varis Vopni frá Sauđárkróki Rauđur/milli- einlitt 10 Snćfellingur Pétur Helgi Stefánsson Tjörvi frá Sunnuhvoli Blíđa frá Ljótsstöđum 1
3 3 V Pétur Örn Sveinsson Greip frá Sauđárkróki Brúnn/milli- einlitt 8 Skagfirđingur Pétur Örn Sveinsson, Heiđrún Ósk Eymundsdóttir Kjarni frá Ţjóđólfshaga 1
4 3 V Sina Scholz Nói frá Saurbć Brúnn/milli- einlitt 8 Skagfirđingur Sina Scholz Vilmundur frá Feti Naomi frá Saurbć
5 4 V Hallfríđur Sigurbjörg Óladóttir Abel frá Flagbjarnarholti Brúnn/milli- einlitt 7 Ţytur Hallfríđur Sigurbjörg Óladóttir Auđur frá Lundum II Rás frá Ragnheiđarstöđum
6 4 V Hafdís Arnardóttir Freisting frá Hóli Jarpur/dökk- einlitt 11 Skagfirđingur Óskar Már Atlason Adam frá Ásmundarstöđum Freyja frá Hóli
7 5 V Guđmar Freyr Magnússun Hrafnfaxi frá Skeggsstöđum Brúnn/milli- einlitt 10 Skagfirđingur Hrafn Ţórisson, Magnús Bragi Magnússon Gammur frá Steinnesi 
8 5 V Magnús Bragi Magnússon Glói frá Dallandi Rauđur/milli- stjörnótt 10 Skagfirđingur Hestamiđstöđin Dalur ehf Eldjárn frá Tjaldhólum Gnótt frá Dallandi
9 6 V Jónína Lilja Pálmadóttir Svipur frá Syđri-Völlum Rauđur/milli- blesótt 14 Ţytur Ingunn Reynisdóttir Leikur frá Sigmundarstöđum Venus frá Sigmundarstöđum
10 7 H Sif Kerger Rák frá Efra-Seli Rauđur/ljós- blesótt glófext 10 Skagfirđingur Sif Kerger Álmur frá Skjálg Gull-Sigga frá Norđur-Hvoli
11 7 H Hege Valand Klettur frá Borgarholti Rauđur/milli- einlitt 13 Ţjálfi Hege Valand Gustur frá Hóli Sólkatla frá Langholtsparti
12 8 V Jóhanna Friđriksdóttir Emil frá Varmalćk 1 Grár/brúnn skjótt 7 Skagfirđingur Jóhanna Heiđa Friđriksdóttir, Guđmundur Ţór Elíasson Gammur frá Steinnesi
13 8 V Inken Lüdemann Ţeista frá Hofsstöđum Jarpur/milli- einlitt 10 Sprettur Eyjólfur Gíslason Ás frá Ármóti Ţrá frá Hofsstöđum
14 9 V Hallfríđur Sigurbjörg Óladóttir Flipi frá Bergsstöđum Vatnsnesi Bleikur/fífil- blesa auk ... 9 Ţytur Hjálmar Pálmason Grettir frá Grafarkoti Flikka frá Bergsstöđum
15 9 V Guđmundur Ţór Elíasson Ísak frá Stóru-Ásgeirsá Brúnn/milli- stjörnótt 7 Skagfirđingur Guđmundur Ţór Elíasson Ketill frá Kvistum Gleđi frá Stóru-Ásgeirsá
16 10 H Sina Scholz Mirra frá Hléskógum Brúnn/milli- stjörnótt 9 Skagfirđingur Katrin Taylor-Sheehan Sikill frá Sperđli Díana frá Dalvík
17 10 H Pétur Örn Sveinsson Gyllir frá Víđidal Rauđur/milli- einlitt 7 Skagfirđingur Pétur Helgi Stefánsson Hófur frá Varmalćk Gnótt frá Víđidal
18 11 V Maiju Maaria Varis Náttsól frá Saurbć Brúnn/milli- stjörnótt 7 Snćfellingur Pétur Örn Sveinsson, Heiđrún Ósk Eymundsdóttir Vígur frá Eikarbrekku Ljónslöpp
19 11 V Sandra Steinţórsdóttir Virđing frá Hamarshjáleigu Móálóttur,mósóttur/milli-... 11 Skagfirđingur Fanney Hrund Hilmarsdóttir Ţróttur frá Hamarshjáleigu Venus 

Fjórgangur V5

2. flokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Ađildafélag Eigandi Fađir Móđir
1 1 V Herjólfur Hrafn Stefánsson Gró frá Glćsibć Brúnn/milli- einlitt 9 Skagfirđingur Stefán Friđriksson Penni frá Glćsibć Gerđa frá Borgargerđi
2 1 V Sverrir Sigurđsson Krummi frá Höfđabakka Brúnn/milli- einlitt 7 Ţytur Sverrir Sigurđsson, Sigrún Kristín Ţórđardóttir Sveinn-Hervar frá Ţúfu í Land Dagrún frá 
3 2 H Pétur Ingi Grétarsson Venus frá Sauđárkróki Rauđur/ljós- stjörnótt 10 Skagfirđingur Eymundur Ţórarinsson, Pétur Ingi Grétarsson Kraftur frá Bringu Von 
4 2 H Helga Rósa Pálsdóttir Gýgjar frá Gýgjarhóli Rauđur/dökk/dr. stjörnótt 8 Skagfirđingur Helga Rósa Pálsdóttir Ţormar Rođi frá Garđi Grágás frá Gýgjarhóli
5 3 V Birna M Sigurbjörnsdóttir Gammur frá Enni Brúnn/milli- skjótt 10 Skagfirđingur Kristján Geir Jóhannesson, Birna M Sigurbjörnsdóttir Stćll frá Enni Skifting frá
6 3 V Herjólfur Hrafn Stefánsson Markó frá Glćsibć Rauđur/milli- skjótt 6 Skagfirđingur Stefán Friđriksson Penni frá Glćsibć Svalgrá frá Glćsibć

Fjórgangur V5


3.flokkur

Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Ađildafélag Eigandi Fađir Móđir
1 1 V Aron Pétursson Hnota frá Víđidal Brúnn/milli- einlitt 7 Skagfirđingur Gréta Sjöfn Guđmundsdóttir Gustur frá Margrétarhofi Vala frá Brautarholti
2 1 V Stefanía Sigfúsdóttir Höfđi frá Sauđárkróki Rauđur/dökk/dr. blesótt 14 Skagfirđingur Ingólfur Pálmason, Guđmundur Sveinsson Brjánn frá Reykjavík Hetta frá 
3 2 H Jódís Helga Káradóttir Fim frá Kýrholti Rauđur/milli- einlitt 12 Skagfirđingur Steinţór Tryggvason Ţokki frá Kýrholti Flink frá Kýrholti


Tölt T7

1.flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Ađildafélag Eigandi Fađir Móđir
1 1 V Maiju Maaria Varis Elding frá Hvoli Rauđur/milli- einlitt 9 Snćfellingur Margrét Sigurlaug Stefánsdóttir, Maiju Maaria Varis Glymur frá Árgerđi Ţruma frá Hvoli
2 1 V Magnús Bragi Magnússon Skrautfjöđur frá Íbishóli Jarpur/milli- skjótt 8 Skagfirđingur Elisabeth Jansen, Elisabeth Jansen Óskasteinn frá Íbishóli Sara frá Kolkuósi
3 2 H Finnbogi Arnar Eyjólfsson Abel frá Vatnsleysu Rauđur/milli- blesótt 12 Faxi Vatnsleysubúiđ jónsson Glampi frá Vatnsleysu Auđur frá Vatnsleysu
4 2 H Gloria Simone Kucel Hryđja frá Herríđarhóli Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Skagfirđingur Aebischer Janine Stormur frá Herríđarhóli Hátíđ frá Herríđarhóli
5 3 V Hafdís Arnardóttir Freisting frá Hóli Jarpur/dökk- einlitt 11 Skagfirđingur Óskar Már Atlason Adam frá Ásmundarstöđum Freyja frá Hóli
6 3 V Pétur Örn Sveinsson Greip frá Sauđárkróki Brúnn/milli- einlitt 8 Skagfirđingur Pétur Örn Sveinsson, Heiđrún Ósk Eymundsdóttir Kjarni frá Ţjóđólfshaga 1 Gjálp 
7 4 V Sina Scholz Mirra frá Hléskógum Brúnn/milli- stjörnótt 9 Skagfirđingur Katrin Taylor-Sheehan Sikill frá Sperđli Díana frá Dalvík
8 4 V Magnús Bragi Magnússon Gandur frá Íbishóli Brúnn/mó- einlitt 8 Skagfirđingur Elisabeth Jansen, Elisabeth Jansen Óskasteinn frá Íbishóli Sóldögg frá Neđra-Ási
9 5 H Sandra Steinţórsdóttir Virđing frá Hamarshjáleigu Móálóttur,mósóttur/milli-... 11 Skagfirđingur Fanney Hrund Hilmarsdóttir Ţróttur frá Hamarshjáleigu Venus frá Hamarshjáleigu


Tölt T7

2.flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Ađildafélag Eigandi Fađir Móđir
1 1 H Pétur Ingi Grétarsson Vordís frá Sauđárkróki Rauđur/milli- tvístjörnótt 11 Skagfirđingur Pétur Ingi Grétarsson Tígull frá Gýgjarhóli Von frá Strandarhöfđi
2 1 H Ađalheiđur Einarsdóttir Melrós frá Kolsholti 2 Brúnn/milli- tvístjörnótt 9 Ţytur Ađalheiđur Sveina Einarsdóttir Glymur frá Skeiđháholti 3 Pandra frá Kolsholti 2
3 2 V Birna M Sigurbjörnsdóttir Ţristur frá Syđri-Hofdölum Bleikur/fífil/kolóttur bl... 9 Skagfirđingur Ísak Óli Traustason, Friđrik Andri Atlason, Jón Helgi Sigur Galsi frá
4 2 V Sverrir Sigurđsson Frostrós frá Höfđabakka Brúnn/milli- tvístjörnótt 6 Ţytur Sverrir Sigurđsson, Sigrún Kristín Ţórđardóttir Gígjar frá Auđsholtshjáleigu Freysting 
5 3 H Óli Sigurjón Pétursson Vestri frá Krossanesi Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Skagfirđingur Óli Sigurjón Pétursson Rćll frá Varmalćk Röst frá Krossanesi


Tölt T7

3.flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Ađildafélag Eigandi Fađir Móđir
1 1 H Irena Kamp Kjarval frá Hjaltastađahvammi Rauđur/milli- stjörnótt 8 Ţytur Kristinn Arnar Karlsson, Irina Franziska Kaethe Kamp Tinni frá Kjarri Kosning frá Ytri-
2 1 V Elísa Ýr Sverrisdóttir Frosti frá Höfđabakka Rauđur/milli- blesótt 10 Ţytur Ţórhallur M Sverrisson, Bjarki Freyr Arngrímsson, Sverrir S Gammur frá Steinnesi 












Framsetning efnis

moya - Útgáfa 1.13 2009 - Stefna ehf