headerheaderheaderheaderheaderheader
Bookmark and Share

Reiđhöllin Svađastađir

Skagfirska mótaröðin Tölt og fjórgangur 29,3,2017 Fjórgagnur 1. Flokkur Nr  Knapi 

Tölt og fjórgangur 15,3,2017 og 29,3,2017

Skagfirska mótaröđin Tölt og fjórgangur 29,3,2017

Fjórgagnur 1. Flokkur

Nr  Knapi  Hestur  Eink 
 1 Sigmar Bragason   Krókur frá Bć  5,90 
 2 Magnús Bragi Magnússon  Glói frá Dallandi  5,83 
 3 Bjarki Fannar Stefánsson   Mćtta frá Bć  5,83 
 4 Ţórgunnur Ţórarinsdóttir  Gola frá Ysta-gerđi  5,60 
 5 Pétur Örn Sveinsson  Gylir frá Víđidal  5,90 
 6 Brynjólfur Jónsson  Amor frá Fagranesi  0,0 
 7  Lea Busch Kaktus frá ţúfum  6,17 
 8  Maiju Maaria Varis Vopni frá Sauđarkróki  6,03 
 9 Anna Krístin Friđriksdóttir  Klakkur fra Litlu-Brekku  6,20 
 10 Auđur Inga Ingimarsdóttir  Lísa frá Tunguhálsi 1   5,63 
 11 Sandra Steinţórsdóttir  Virđing frá Hamarshjáleigu  5,47 
 12 Hallfríđur Sigurbjörg Óladóttir  Flipi frá Bergstöđum  6,17 
 13 Ingunn Ingólfsdóttir  Bálkur frá Dýrfinnustöđum  5,73 
 14 Magnús Bragi Magnússon  Mollý frá Bjarnastađarhlíđ  5,60 
 
Fjórgangur 1. Flokkur Úrslit

Sćit  Knapi  Hestur  Eink 
Lea Busch  Kaktus  6,60 
Anna Krístin  Klakkur  6,37 
Maiju Varis  Vopni  6,10 
Pétur Örn  Gylir  5,97 
Sigmar   Krókur  5,20 
Hallfríđur   Flipi  4,13 

Fjórgangur 2. Flokkur 

Nr  Knapi  Hestur  Eink 
Birna M Sigurbjörnsdóttir  Gammur frá Enni  5,63 
Hlín C. Maimka Jóhannesdóttir  Valíant frá Neđra-Ási  5,60 
Pétur Ingi Grétarsson  Venus frá Sauđarkóki  4,70 
Elin Adina Maria Bössfall  Sóta frá Steinnesi  5,70 
Sveinn Brynjar Friđriksson  Skandall frá Varmalćk  5,03 
Sverir Sigurđsson  Krummi frá Höfđabakka  5,67 
Gúđrun Margrét Sigurđardóttir  Snillingur frá Hofsstađarseli  3,83 
Helga Rósa Pálsdóttir  Gýgjar frá Gýgjarhóli  5,70 
 9  Hlín C. Maimka Jóhannesdóttir   Óskar frá Kálfastöđum 5,57 

Fjorgangur 2.flokkur Úrslit

 Sćti Knapi  Hestur  Eink 
 1 Sverir   Krummi  6,05 
Birna  Gammur  5,77 
Hlín   Valíant  5,77 
Helga   Gýgjar  5,60 
Elín  Sóta  5,47 

Tölt T3 1.Flokkur

Nr Knapi  Hestur  Eink 
Hanna María Lindmark  Fála frá Búlandi  5,83 
Elvar Einarsson  Garđar frá Fjalli  6,20 
Pétur Örn Sveinsson  Greip frá Sauđarkróki  6,07 
Katrín Von Gunnarsdóttir  Kátina frá Steinnesi  
5 Sandra Steinţórsdóttir  Virđing frá Hamarshjáleigu   5,57 
Hallfríđur Sigurbjörg Óladóttir  Kvistur frá Reykjavöllum  5,80 
Hanna Maria Lindmark  Díva frá Dalsmynni  5,20 

Úrslit Tölt T3 1.Flokkur


Sćti Knapi  Hestur  Eink 
Elvar Einarsson  Garđar frá Fjalli   6,44
Pétur Örn Sveinsson Greip frá Sauđarkróki 6,17 
 Hallfríđur Sigurbjörg Óladóttir   Kvistur frá Reykjavöllum 5,83 
Sandra Steinţórsdóttir  Virđing frá Hamarshjáleigu 5,39
5 Hanna María Lindmark Fála frá Búlandi  5,22

Tölt T3 2.Flokkur 

Nr  Knapi  Hestur  Eink 
Ţóranna Másdóttir  Ganti frá Dalbć 5,33 
Sveinn Brynjar Friđriksson  Vigablesi frá Djupadal 5,67 
Sunna Júlia Ţórđardóttir   Grettir frá Síđu  4,50 
Ađalheiđur Einarsdóttir  Melrós frá Kolsholti 2  5,67 
Helga Rósa Pálsdóttir  Gýgjar frá Gýgjarhóli  5,07 
Sverir Sigurđsson  Frosti frá Höfđabakka  5,13 
Björn Magni Svavarsson  Eldur frá Hnjúki  4,97 
Hafrún Eiríksdóttir  Hrön frá Árgerđi  4,40 

Úrslit Tölt T3 2. Flokkur

Sćti Knapi  Hestur  Eink 
Ađalheiđur Einarsdóttir  Melrós frá Kolsholti 2 5,94 
Sverir Sigurđsson Frosti frá Höfđabakka 5,83 
Sveinn Brynjar Friđriksson Vigablesi frá Djupadal 5,78 
Ţóranna Másdóttir  Ganti frá Dalbć 5,44 
Helga Rósa Pálsdóttir  Gýgjar frá Gýgjarhóli  4,94 

Tölt og fjórgangur 15,3,2017 Börn, Unglingar og Ungmenni
Tölt T3 Börn


Nr  Knapi  Hestur  Eink 
 1 Dagbjört Jóna   Dropi frá Hvoli  4,50 
 2 Katrín Ösp   Svartálfur frá Sauđarkróki  5,17 
 Rakel Gígja Grágás frá Grafarkoti  5,17 
Bryndís Jóhanna Kjarval frá Hjaltastađahvammi  5,23  
Guđmar Hólm  Daníel frá Vatnsleysu  6,00 
Arndís Lilja Geirsdóttir  Grettir frá Síđu   4,80 
Rakel Gígja  Vídalín frá Grafarholti   5,33
8 Kristinn Örn    Rauđka frá Tóftum  4,83 


Úrslit Börn

Nr  Knapi  Hestur  Eink 
 1 Guđmar Hólm  Daníel frá Vatnsleysu 6,28
 2 Katrín Ösp   Svartálfur frá Sauđarkróki  5,72
Bryndís Jóhanna  Kjarval frá Hjaltastađahvammi  5,28
Rakel Gígja Grágás frá Grafarkoti 5,06 
Kristinn Örn  Rauđka frá Tóftum 4,94 
Dagbjört Jóna Dropi frá Hvoli 4,89 
Arndís Lilja Geirsdóttir Grettir frá Síđu 4,61

Tölt T3 Unglingar

Nr  Knapi  Hestur  Eink 
Kristín Ellý   Sigurbjörg frá Björgum  5,07 
Guđmar Freyr  Fönix frá Hliđartúni  5,77 
Eysteinn Trjövi  Ţokki frá Litla-Moshvoli  5,50 
Karítas Aradóttir  Sómi frá Kálfsstöđum  6,10 

Úrslit

sćti Knapi  Hestur  Eink 
Karítas Aradóttir  Sómi frá Kálfsstöđum  5,07 
Eysteinn Trjövi Ţokki frá Litla-Moshvoli 5,77 
Kristín Ellý  Sigurbjörg frá Björgum  5,50 
Guđmar Freyr Fönix frá Hliđartúni  6,10 


Tölt T3 Ungmenni

Nr  Knapi  Hestur  Eink 
1 Sigrún Rós  Halla frá Kverná  5,87 
Guđrún Harpa   Jaki frá Síđu  4,87 
Eva Dögg  Stuđull frá Grafarkoti  5,83 
Viktoria Eik  Kolbeinn frá Sauđarkróki  6,23 

Úrslit

Sćti  Knapi  Hestur  Eink 
1 Viktoria Eik  Kolbeinn frá Sauđarkróki   6,28
Eva Dögg  Stuđull frá Grafarkoti  6,22 
Sigrún Rós  Halla frá Kverná 6,06 
Guđrún Harpa Jaki frá Síđu  5,17


Fjórgangur V2 
Börn


Nr  Knapi  Hestur  Eink 
 1  Guđmar Hólm   Kórall frá Kanastöđum 5,90
 2 Rakel Gígja   Grágás frá Grafarkoti  5,67 
Dagbjört Jóna  Dropi frá Hvoli 5,57 
Bryndís Jóhanna Kjarval frá Hjaltastađahvammi  5,47  
Kristinn Örn  Rauđka frá Tóftum 4,93 
Rakel Gígja  Vídalín frá Grafarholti   5,23 

Úrslit 

Nr  Knapi  Hestur  Eink 
 1  Guđmar Hólm   Kórall frá Kanastöđum 6,30
 2 Rakel Gígja   Grágás frá Grafarkoti  5,87
 Bryndís Jóhanna Kjarval frá Hjaltastađahvammi 5,83 
Dagbjört Jóna  Dropi frá Hvoli 5,77  
Kristinn Örn  Rauđka frá Tóftum 5,13 

Fjórgangur V2 Unlingar

Nr  Knapi  Hestur  Eink 
Anna Sif  Rćll frá Hamraendum  5,67 
Freydís Ţóra  Ötull frá Narfastöđum  6,43 
Stefanía Sigfúsdóttir  Höfđi frá Sauđarkróki  5,67 
Guđmar freyr   Glói frá Dallandi  5,67 
Kristín Ellý  Dögg frá Bć  5,60 

Úrslit

Sćti  Knapi  Hestur  Eink 
 Freydís Ţóra  Ötull frá Narfastöđum 6,67 
Anna Sif Rćll frá Hamraendum  6,43 
Guđmar freyr Glói frá Dallandi 5,67 
Kristín Ellý Dögg frá Bć 5,67 
Stefanía Sigfúsdóttir Höfđi frá Sauđarkróki  5,60 


Fjórgangur V2 

Nr  Knapi  Hestur  Eink 
Ragnheiđur Petra   Vestri frá Krossanesi  5,37 
Unnur Rún   Blíđa frá Narfastöđum  4,87 
Viktoría Eik  Kolbeinn frá Sauđarkróki  6,30 
4 Eva Dögg    Stuđull frá Grafarholti  6,13 
Sigrún Rós  Halla frá Kverná   5,90 
Ásdís Ósk   Koltinna frá Varmalćk 6,80 

Úrslit 

Sćti Knapi  Hestur  Eink 
 Ásdís Ósk   Koltinna frá Varmalćk 6,93 
Viktoría Eik  Kolbeinn frá Sauđarkróki  6,33 
3 Eva Dögg    Stuđull frá Grafarholti  6,20 
Sigrún Rós  Halla frá Kverná   6,10 
Ragnheiđur Petra  Vestri frá Krossanesi 5,50 

Framsetning efnis

moya - Útgáfa 1.13 2009 - Stefna ehf