headerheaderheaderheaderheaderheader
Bookmark and Share

Rei­h÷llin Sva­asta­ir

Áskorendamóts Riddara Norðursins 2015 fór fram í Reiðhöllinni Svaðastöðum á Króknum s.l. föstudagskvöld og óhætt að segja að mikið barátta hafi verið hjá

┌rslit mˇta

Áskorendamóts Riddara Norðursins 2015 fór fram í Reiðhöllinni Svaðastöðum á Króknum s.l. föstudagskvöld og óhætt að segja að mikið barátta hafi verið hjá keppendum og áhorfendum (að komast á staðin). 

Úrslit urðu eftirfarandi: 
Tölt 
1. Bjössi Vatnsleysa 6,78 
2. Lúlli Lúlli Matt 6,44 
3. Símon Riddari 6,17 
4. Egill Hafsteinsstaðir 5,89 
5. Anna Finnur4000 5,50 

Fjórgangur 
1. Elín Rós Hafsteinsstaðir 6,93 
2. Barbara Wensl Lúlli Matt 6,60 
3. Elín Riddari 6,50 
4. Ardís Vatnsleysa 6,30 
5. Anna Finnur4000 6,20 

Fimmgangur 
1. Finnur Finnur4000 6,48 
2. Jolli kóngur Lúlli Matt 6,17 
3. Lárus Hafsteinsstaðir 6,05 
4. Gummi Riddari 5,71 
5. Gísli Vatnsleysa 5,60 

Skeið 
1. Þór Jónsteinsson Lúlli Matt 5,45 
2. Finnur Bessi Finnur4000 5,47 
3. Skapti Steinbjörnsson Hafsteinsstaðir 5,75 
4. Sveinn B Friðriksson Riddari 5,92 
5. Ingólfur Helgason Vatnsleysa 6,04 

Úrslit liðakeppninar og liðaskipan. 

1. Lúlli Matt     
Lið: Barbara Wensl á Hrafnfinn frá Sörlatungu 4g, Jolli Kóngur á Glóð frá Hólakoti 5g, Þór Jónsteinsson á Urð frá Skriðu skeið og Lúlli Matt á Séns frá Bringu tölt. 

2. Hafsteinsstaðir. Var að mætta í fyrsta skipti með lið 
Lið: Elín Rós Sverrisdóttir á Fannari frá Hafsteinsst 4g, Lárus S Lárusson á Bruna frá Akureyri 5g, Skapti Steinbjörnsson á Grágás frá Hafsteinsst og Egill Þ Bjarnason á Dís frá Hvalnesi tölt. 

3. Finnur 4000: kom inn í keppnina á elleftu stundu í staðin fyrir lið Viðars á Björgum, Þar sem hann hafði meiri meðbyr á staðin. 
Lið: Anna Funni á Glaum frá Hafnafirði 4g/tölt og Finnur Bessi Svavarsson á Gosa frá Staðartungu 5g/skeið. 

4. Riddarar Norðursins 
Lið: Elín M Björns riddaradóttir á Stefni frá Narfastöðum 4g, Guðmundur Elíasson á Frigg frá Laugamýri 5g, Sveinn B Friðriksson á Glanna frá Varmalæk 1 skeið og Símon Gestsson á Hörpu frá Barði tölt. 

5. Vatnsleysa 
Lið: Arndís Brynjólfsdóttir á Heklu frá Vatnsleysu 4g, Gísli Gíslason á Flosa frá S-Hofdölum 5g, Ingólfur Helgason á Svölu frá Vatnsleysu skeið og Björn Jónsson á Hraunari frá Vatnsleysu tölt

Framsetning efnis

moya - Útgáfa 1.13 2009 - Stefna ehf