headerheaderheaderheaderheaderheader
Bookmark and Share

Rei­h÷llin Sva­asta­ir

Forkeppni 21.árs og yngri 1 Karítas Aradóttir Björk frá Lækjarmóti 6,43  2 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Lárus frá Syðra-Skörðugili 6,37  3 Rósanna

┌rslit mˇta

Forkeppni 21.árs og yngri
1 Karítas Aradóttir Björk frá Lækjarmóti 6,43 
2 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Lárus frá Syðra-Skörðugili 6,37 
3 Rósanna Valdimarsdóttir Sprækur frá Fitjum 6,13 
4 Viktoría Eik Elvarsdóttir Kolbeinn frá Sauðárkróki 6,07 
5 Tatjana Gerken Ræll frá Varmalæk 5,93
6 Ingunn Ingólfsdóttir Ljóska frá Borgareyrum 5,9 
7 Elín Magnea Björnsdóttir Stefnir frá Hofstaðaseli 5,87 
8 Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Glás frá Lóni 5,73
9-10 Sonja S. Sigurgeirsdóttir Melódía frá Sauðárkróki 5,7 
9-10 Stefanía Sigfúsdóttir Ljómi frá Tungu 5,7 
11 Eva Dögg Pálsdóttir Glufa frá Grafarkoti 5,6 
12 Sonja S. Sigurgeirsdóttir Jónas frá Litla-Dal 5,43
13 Stefanía Sigfúsdóttir Blesi frá Álftagerði 5,367 
14 Björg Ingólfsdóttir Aníta frá Vatnsleysu 4,33

Úrslit 21.árs og yngri
1 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Lárus frá Syðra-Skörðugili 6,78 
2 Karítas Aradóttir Björk frá Lækjarmóti 6,72
3 Tatjana Gerken Ræll frá Varmalæk 6,72
4 Viktoría Eik Elvarsdóttir Kolbeinn frá Sauðárkróki 6,17 
5 Rósanna Valdimarsdóttir Sprækur frá Fitjum 6 

Forkeppni Minna Vanar
1 Birna M. Sigurbjörnsdóttir Gormur frá Garðakoti 6,7 
2-3 Rannveig A. Hjartardóttir Elding frá Stóru-Ásgeirsá 6,27 
2-3 Rósa María Vésteinsdóttir Diljá frá Sauðárkróki 6,27 
4 Karítas Guðrúnardóttir Dís frá Hvalnesi 6,2 
5 Sara Reykdal Einarsdóttir Akur frá Sjávarborg 6,03
6 Guðrún Ósk Steinbjörnsdóttir Óvissa frá Galtanesi 5,97 
7 Rósa María Vésteinsdóttir Hljómur frá Narfastöðum 5,87 
8 Ingunn Sandra Arnþórsdóttir Demantur frá Gýgjarhóli 5,77 
9 Floriane Colonnier Trú frá Syðra-Skörðugili 5,7 
10 Linda Jónsdóttir Sóldís frá Sauðárkróki 5,67 
11-12 Anna Baldvina Vagnsdóttir Þöll frá Héraðsdal 5,37 
11-12 Aníta Lind Elvarsdóttir Kraftur frá Bakka 5,37 
13 Þórhildur Jakobsdóttir Hökull frá Þorkellshóli 2 5,13
14 Eva-Lena Lohi Bliki frá Stóru-Ásgeirsá 5,1 
15 Mette Sattrup Kremi frá Galtanesi 5,03
16-17 Gunný Þórisdóttir Máni frá Sjávarborg 4,87 
16-17 Anna Baldvina Vagnsdóttir Funi frá Krossanesi 4,87 
18 Sigríður Sveinsdóttir Elding frá Votumýri 2 4,8 
19 Unnur Rún Sigurpálsdóttir Birna frá Vatnsleysu 4,43 
20 Margrét Huld Björnsdóttir Vaka frá Melstað 3,93

Úrslit Minna Vanar
1 Birna M. Sigurbjörnsdóttir Gormur frá Garðakoti 7 
2 Karítas Guðrúnardóttir Dís frá Hvalnesi 6,83
3 Rannveig A. Hjartardóttir Elding frá Stóru-Ásgeirsá 6,75 
4 Rósa María Vésteinsdóttir Diljá frá Sauðárkróki 6,42
5 Sara Reykdal Einarsdóttir Akur frá Sjávarborg 6,17 

Forkeppni Opin flokkur
1 Vigdís Gunnarsdóttir Flans frá Víðivöllum-Fremri 7,07 
2 Hanna Rún Ingibergsdóttir Hlýr frá Breiðabólsstað 6,9 
3-4 Sonja Líndal Þórisdóttir Sýn frá Grafarkoti 6,5 
3-4 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Óði-Blesi frá Lundi 6,5 
5 Heiðrún Ósk Eymundsdóttir Stormur frá Saurbæ 6,23
6-7 Hafdís Arnardóttir Diljá frá Brekku 6,17 
6-7 Sina Schols Grettir fra Saurbæ 6,17 
8 Elín Rós Sverrisdóttir Fannar frá Hafsteinsstöðum 6,13
9 Þóranna Másdóttir Ganti frá Dalbæ 6,07 
10 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Snilld frá Tunguhlíð 5,93
11 Jóhanna Heiða Friðriksdóttir Frenja frá Vatni 5,7 
12 Jóhanna Heiða Friðriksdóttir Frigg frá Laugarmýri 5,63
13 Lea Busch Ró frá Þúfum 5,4 

Úrslit Opin flokkur
1 Vigdís Gunnarsdóttir Flans frá Víðivöllum-Fremri 7,39 
2 Hanna Rún Ingibergsdóttir Hlýr frá Breiðabólsstað 7 
3 Sonja Líndal Þórisdóttir Sýn frá Grafarkoti 6,89 
4 Hallfríður Sigurbjörg Óladóttir Óði-Blesi frá Lundi 6,44
5 Heiðrún Ósk Eymundsdóttir Stormur frá Saurbæ 6,39 

Glæsilegasta par mótsins:
Hanna Rún Ingibergsdóttir Hlýr frá Breiðabólsstað

Framsetning efnis

moya - Útgáfa 1.13 2009 - Stefna ehf